Trường Tiểu học Nguyễn Văn Thuần kết hợp với trung tâm đào tạo kỹ năng AWAKEN tổ chức hoạt động ngoại khóa kỹ năng tự bảo vệ bản thân – phòng chống xâm hại và bạo lực
HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA: KỸ NĂNG TỰ BẢO VỆ BẢN THÂN PHÒNG TRÁNH XÂM HẠI VÀ BẠO LỰC
Sáng ngày 19/10 Trường Tiểu học Nguyễn Văn Thuần kết hợp với trung tâm đào tạo kỹ năng AWAKEN tổ chức hoạt động ngoại khóa kỹ năng tự bảo vệ bản thân – phòng chống xâm hại và bạo lực.
Một số hình ảnh của hoạt động
![](/Store/News/1/conghoa/z2133205511204-8b4416608e6e4b8276282b77ee694ea8-202010211418.jpg)
![](/Store/News/1/conghoa/z2133205504262-00de33f7e17c95e413962e8c14d017c1-202010211418.jpg)
![](/Store/News/1/conghoa/z2133793629193-0c424a2caac03b3bb9e1700b48ca407c-202010211419.jpg)
![](/Store/News/1/conghoa/z2133205529576-fb4ecb990c5ebfaa5ca301958bb8264b-202010211418.jpg)
![](/Store/News/1/conghoa/z2137368930100-e8ea2aa69bcf30061283b9bce6670d35-202010211419.jpg)
![](/Store/News/1/conghoa/z2133128094927-da910d83fe29e6405a04d909387e3b25-202010211420.jpg)