CHUYÊN ĐỀ TRƯỜNG HỌC KÌ I
Trường Tiểu học Liên Vị triển khai kế hoạch thực hiện chuyên đề cấp trường học kỳ I như sau:
I- Thời gian - Địa điểm tổ chức:
- Thời gian: 1/2 ngày, ngày 28/9/2017 (Từ 7h30)- Địa điểm: Tại trường Tiểu học Liên VịII- Nội dung chuyên đề:- Chuyên đề cấp trường học kỳ I: “ Nâng cao chất lượng dạy hòa nhập cho học sinh khuyết tật” :1. Các giờ dạy:Tiết 1: Tập đọc – Đặng Thị Nga thực hiện.Tiết 2: Toán 5 - Đ/C Ngô Thị Hoa thực hiện.2. Báo cáo.Đ/C Bùi Thị Nho Báo cáoMột số hình ảnh1 . Đ/c Danh tặng hoa động viên các đồng chí dạy va báo cáo![](/Store/News/1/c1lienvi/anh-tang-hoa-201810051519.jpg)
2. Tiết dạy của đồng chí Nga
![](/Store/News/1/c1lienvi/2-201810051520.jpg)
3. Tiết dạy của Đ/C Ngô Hoa
![](/Store/News/1/c1lienvi/23-201810051524.jpg)