Trường Tiểu học Sông Khoai 2 lao động công ích
Duy trì sự chỉ đạo của PGD&ĐT Quảng Yên về công tác HSSV, trong đó có việc tổ chức cho CBGVNV & HS trong trường lao động dọn vệ sinh cơ quan vào chiều thứ 6 hàng tuần; trường Tiểu học Sông khoai 2 đã thực hiện nghiêm túc và có ghi lại hình ảnh lao động công ích trong tháng 12/2016 như sau:
HS dọn vệ sinh tại vườn trường
![](/Store/News/1/TH Sông Khoai 2/dsc02298-201701240928.JPG)
![](/Store/News/1/TH Sông Khoai 2/dsc02826-201701240928.JPG)
![](/Store/News/1/TH Sông Khoai 2/dsc02800-201701240929.JPG)
![](/Store/News/1/TH Sông Khoai 2/dsc02810-201701240930.JPG)
Đơn vị kết nghĩa cùng tham gia cải tạo bồn trồng hoa
![](/Store/News/1/TH Sông Khoai 2/dsc02838-201701240930.JPG)