Đồng chí Hồ Văn Vịnh - Bí thư Thị ủy, Chỏ thịch HĐND thị xã thăm, tặng quà các cháu học sinh trường Mầm non Tiền An nhân dịp Quốc tế thiếu nhi 1/6
Đồng chí Hồ Văn Vịnh - Bí thư Thị ủy, Chủ thịch HĐND thị xã
thăm, tặng quà các cháu học sinh trường Mầm non Tiền An
nhân dịp Quốc tế thiếu nhi 1/6
Vào sáng ngày 25/5/2023 đồng chí Hồ Văn Vịnh - tỉnh ủy viên, Bí thư Thị ủy, Chủ tịch HĐND thị xã cùng các đồng chí lãnh đạo các phòng chuyên môn: Phòng Lao động - Thương binh và Xã hội, Phòng giáo dục và đào tạo tới thăm tặng quà các cháu học sinh trường Mầm non Tiền An nhân ngày Quốc tế thiếu nhi 1-6.![](/Store/News/1/000000000000 mntienan/3-202305252254.jpg)
![](/Store/News/1/000000000000 mntienan/4-202305252255.jpg)
![](/Store/News/1/000000000000 mntienan/10-202305252256.jpg)
![](/Store/News/1/000000000000 mntienan/8-202305252259.jpg)