LỄ KHAI GIẢNG NĂM HỌC 2020 - 2021
Trong không khí của những ngày thu lịch sử, cả nước hân hoan chào mừng kỉ niệm 75 năm Cách mạng tháng Tám và Quốc khánh 2/9; Hòa chung niềm vui ấy hàng triệu giáo viên, sinh viên, học sinh cả nước đón chào năm học mới; hôm nay trường Tiểu học Phong Cốc long trọng tổ chức Lễ khai giảng năm học 2020 - 2021.
+ Văn nghệ chào mừng của các em học sinh:
![](/Store/News/1/0 pc moi/van-nghe-202009301500.jpg)
![](/Store/News/1/0 pc moi/vn-202009301500.jpg)
+ Lễ chào cờ
![](/Store/News/1/0 pc moi/chao-codd-202009301500.jpg)
![](/Store/News/1/0 pc moi/chao-co-202009301500.jpg)
+ Tặng hoa chúc mừng
![](/Store/News/1/0 pc moi/062eaea1d915264b7f04-202009301505.jpg)
![](/Store/News/1/0 pc moi/d890361f41abbef5e7ba-202009301507.jpg)
![](/Store/News/1/0 pc moi/1-202009301506.jpg)
![](/Store/News/1/0 pc moi/2-202009301506.jpg)
![](/Store/News/1/0 pc moi/136279ea0e5ef100a84f-202009301507.jpg)
![](/Store/News/1/0 pc moi/274862c01574ea2ab365-202009301508.jpg)
+ Tặng quà cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn
![](/Store/News/1/0 pc moi/9bdbd053a7e758b901f6-202009301509.jpg)
![](/Store/News/1/0 pc moi/03884e0039b4c6ea9fa5-202009301509.jpg)
+ Đồng chí Phạm Xuân Tùng - Hiệu trưởng nhà trường đánh trống khai giảng năm học mới
![](/Store/News/1/0 pc moi/danh-trong-202009301510.jpg)