HỘI NGHỊ NHÀ GIÁO, CÁN BỘ QUẢN LÝ, NGƯỜI LAO ĐỘNG NĂM HỌC: 2021-2022
HỘI NGHỊ NHÀ GIÁO, CÁN BỘ QUẢN LÝ, NGƯỜI LAO ĐỘNG
NĂM HỌC: 2021 - 2022
Cùng hòa với không khí tưng bừng, khí thế của những ngày đầu năm học mới. Trường TH Phong Cốc tổ chức Hội nghị nhà giáo, cán bộ quản lý, người lao động năm học 2020 - 2021 để đánh giá lại những kết quả đạt được trong năm học qua, đề ra phương hướng và biện pháp thực hiện nhiệm vụ năm học mới. Tới dự buổi lễ có đồng chí Nguyễn Minh Hoan - P.Trưởng phòng GD&ĐT TX Quảng Yên, đồng chí Phạm Thị Kim Chung - Chuyên viên Tiểu học và các đ/c đại diện cho phường, hội cha mẹ học sinh đã về dự.
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/1-202110111442.jpg)
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/2-202110111445.jpg)
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/3-202110111446.jpg)
(văn nghệ chào mừng tại hội nghị)
Sau khi thông qua chương trình làm việc, đ/c Phạm Xuân Tùng - Hiệu trưởng nhà trường lên báo cáo kết quả thực hiện nghị quyết hội nghị nhà giáo, CBQL, người lao động năm học 2020 - 2021, Phương hướng nhiệm vụ năm học 2021 - 2022.
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/4-202110111500.jpg)
Tham luận của các đồng chí giáo viên khối 2 và khối 5 tại hội nghị
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/5-202110111501.jpg)
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/6-202110111501.jpg)
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/7-202110111503.jpg)
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/10-202110111508.jpg)
(Ký quy chế phối hợp giữa chuyên môn với công đoàn và ký giao ước thi đua)
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/11-202110111510.jpg)
Đồng chí Nguyễn Minh Hoan - P.Trưởng phòng GD&ĐT TX Quảng Yên và các đồng chí phường Phong Cốc tặng giấy khen cho các đồng chí đạt chiến sỹ thi đua cấp cơ sở năm học 2020-2021
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/9-202110111513.jpg)
(Đồng chí Nguyễn Minh Hoan - P.Trưởng phòng GD&ĐT TX Quảng Yên phát biểu tại hội nghị)
Tặng hoa chúc mừng tại hội nghị:
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/d512b79ceec4279a7ed5-202110111514.jpg)
![](/Store/News/1/!!!!!!!!!!!!21-22- YÊN HẢI 2222222222222222/111-202110111516.jpg)