Ngày hội văn hoá đọc " Sách và cuộc sống" của trường THCS Đông Mai
Sáng ngày 19/4, tại trường THCS Đông Mai đã tổ chức Ngày hội văn hoá đọc năm 2021.
![](/Store/News/1/0001 C2 Đông Mai/175383452-3951901124930766-1396635730961772985-n-202105041343.jpg)
![](/Store/News/1/0001 C2 Đông Mai/175842027-3951907471596798-2039229168880075555-n-202105041343.jpg)
![](/Store/News/1/0001 C2 Đông Mai/175669852-3951908398263372-2414692141051848775-n-202105041343.jpg)
Tại ngày hội, các đại biểu, ban đại diện cha mẹ học sinh các khối lớp đã nhiệt tình tham gia hưởng ứng tặng sách cho Thư viện nhà trường với mong muốn giúp xây dựng thư viện trường thêm phong phú, đa dạng, nhằm phục vụ cho công tác dạy và học của nhà trường.
![](/Store/News/1/0001 C2 Đông Mai/174171376-3951897728264439-7560199985099195940-n-202105041344.jpg)
![](/Store/News/1/0001 C2 Đông Mai/175900052-3951890304931848-1013583190547553883-n-202105041343.jpg)
![](/Store/News/1/0001 C2 Đông Mai/z2439391002026-250e41c1a4faf4887b53e6714e712373-202105041355.jpg)
Kết thúc ngày hội, trường THCS Đông Mai đã trao 01 giải Nhất, 02 giải Nhì, 03 giải Ba và các giải Phụ cho các đội tham gia Ngày hội văn hoá đọc. Ngoài ra, nhà trường còn trao thưởng cho 04 chi đội đạt giải Nhất , Nhì, Ba trong cuộc thi Trưng bày sách đẹp./.