TỔ MẪU GIÁO 5 - 6 TUỔI TRƯỜNG MẦM NON HIỆP HOÀ TỔ CHỨC CHUYÊN ĐỀ GIÁO DỤC PHÁT TRIỂN TÌNH CẢM - KĨ NĂNG XÃ HỘI
Thực hiện theo nhiệm vụ năm học 2020 - 2021 của Trường Mầm non Hiệp Hoà, Kế hoạch tháng 10/2020 của tổ. Tổ mẫu giáo 5 - 6 tổ chức Chuyên đề cấp Tổ lĩnh vực Phát triển tình cảm - kĩ năng xã hội nhằm giáo dục tình cảm cho trẻ, thống nhất phương pháp, nội dung tiết học mẫu cho giáo viên trong tổ. Phân công giáo viên dạy mẫu: Đ.c Nguyễn Thị Trang Nhung, đ.c Đặng Thị Hà với 2 tiết học Giáo dục Chuyên biệt.
Một số hình ảnh trong tiết dạy:
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/anh-1-202010271332.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/nhom-1-202010271333.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/nhom-2-202010271333.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/nhom-3-202010271334.png)
Các nhóm trao đổi, thảo luận hình ảnh
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/nhom-2-trinh-bay-202010271333.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/nhom-3-trinh-bay-202010271334.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/tre-van-dong-202010271334.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/anh-rut-kinh-nghiem-sau-chuyen-de-202010271332.png)
Sau khi thực hiện chuyên đề, BGH, Hiệu phó Chuyên môn, tổ trưởng, tổ phó các tổ và giáo viên trong tổ nghe Báo cáo chỉ đạo: Đ.c Vũ Thị Phương Loan trình bày, báo cáo thực hiện chuyên đề: Lương Thị Châm trình bày; Thảo luận, trao đổi ý kiến rút kinh nghiệm sau chuyên đề để xây dựng phương pháp, cách thức tổ chức tiết học Giáo dục chuyên biệt lĩnh vực Phát triển tình cảm - kĩ năng xã hội cho giáo viên.