CHUYÊN ĐỀ CẤP TRƯỜNG
Thực hiện kế hoạch nhiệm vụ năm học 2021 - 2022. Ngày 30 tháng 10 năm 2021 trường Mầm non Hiệp Hòa đã tổ chức thành công chuyên đề: Xây dựng trường Mầm non lấy trẻ làm trung tâm.
Nhà trường tổ chức 3 hoạt động ở 3 độ tuổi lấy trẻ làm trung tâm kết hợp giáo dục an toàn giao thông.
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-1-202111011539.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-2-202111011539.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-3-202111011540.png)
Tiết 1 - Tạo hình: Những bông hoa đẹp. Độ tuổi: 3 tuổi. Người thực hiện: Nguyễn Thị Mơ.
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-4-202111011540.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-7-202111011541.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-5-202111011540.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-6-202111011541.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-8-202111011541.png)
Tiết 2 - Hoạt động ngoài trời: Hướng dẫn trẻ đội mũ bảo hiểm. Độ tuổi: 4 tuổi. Giáo viên thực hiện: Bùi Thị Thanh.
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-9-202111011541.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-10-202111011542.png)
Tiết 3 - Âm nhạc: Dạy vận động: Gia đình gấu; Nghe hát: Gia đình nhỏ hạnh phúc to; Trò chơi: Vũ điệu sôi động. Độ tuổi: 5 tuổi. Giáo viên thực hiện: Phạm Thị Hoa.
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-12-202111011542.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-13-202111011542.png)
![](/Store/News/1/11111 Anh MN Hiep Hoa/0-14-202111011543.png)