NGÀY HỘI ĐẾN TRƯỜNG CỦA BÉ NĂM HỌC 2020 – 2021
Về dự khai giảng có đ/c Lê Kỳ Hải – Phó chủ tịch hội đồng nhân dân phường, đ/c Phạm Huy Hùng – Phó chủ tịch UBND phường, đ/c Nguyễn Văn Tuyên – Chủ tịch mặt trận tổ quốc phường, các bậc phụ huynh, Cán bộ, giáo viên, nhân viên, đại diện khối học sinh 5 tuổi Trường MN Phong Hải về dự đông đủ.
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118983283-1919059944897469-3348246990698704141-n-1-202009082151.jpg)
Tại buổi Lễ Khai giảng đồng chí Nguyễn Thị Thanh Hà - Bí thư chi bộ - Hiệu trưởng Nhà trường đọc diễn văn khai giảng năm học mới.
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/119046675-4323358844401792-5058093791801686457-n-202009082151.jpg)
Các đại biểu cũng tặng hoa chúc mừng nhà trường:
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/119073407-1452100464975321-2108941749683225257-n-202009082125.jpg)
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118890096-802087040536139-1260313596714202575-n-202009082122.jpg)
Một số tiết mục văn nghệ đặc sắc của các cô giáo được biểu diễn trong buổi lễ:
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118940497-1238245919850950-318487581571765903-n-202009082122.jpg)
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118822253-2768871483397543-4041277625112081279-n-202009082121.jpg)
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118999113-1278003802544766-3971390142927653981-n-202009082124.jpg)
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118980302-311664410093069-8226762040946532497-n-202009082123.jpg)
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118982608-638429490408325-6204837905538864639-n-202009082123.jpg)
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118979396-676794196584970-8806069503378435995-n-1-202009082201.jpg)
Một số trò chơi vui nhộn, bổ ích cũng được tổ chức, tạo tấm thế vui vẻ, phấn khỏi cho trẻ:
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/118804330-609554823264376-7471817374953723827-n-202009082121.jpg)
![](/Store/News/1/00 MNPHONG HAI/119084459-1064160114053897-6683174191243816811-n-202009082125.jpg)
Buổi lễ diễn ra trong không khí trang trọng, tràn ngập niềm vui, phấn khởicủa cô và trò trường mầm non Phong Hải. Với sự quan tâm đặc biệt của các cấp lãnh đạo, các ban ngành đoàn thể, sự ủng hộ nhiệt tình của các bậc phụ huynh, sự nỗ lực " Hết lòng vì các con thân yêu " của đội ngũ CBGVNV, trường mầm non Phong Hải quyết tâm thực hiện thắng lợi nhiệm vụ năm học 2020 - 2021.