Hội thảo - Tập huấn xây dựng bài học và tổ chức các hoạt động giáo dục STEM cấp THCS năm học 2022-2023
Thực hiện Công văn số 3579/KH-SGDĐT ngày 12/6/2022 của Sở Giáo dục và Đào tạo, trong 02 ngày 06,07/01/2023 Phòng GD&ĐT đã tổ chức Hội thảo - Tập huấn xây dựng bài học và tổ chức các hoạt động giáo dục STEM cấp THCS năm học 2022-2023 theo hình thức trực tuyến kết hợp với trực tiếp, về dự Hội nghị có đồng chí Nguyễn Minh Hoan, Phó trưởng phòng GD&ĐT,đại diện Bạn giám hiệu các trường có cấp THCS, giáo viên trực tiếp dạy các môn: Toán, Tin, Công nghệ và KHTN trên địa bàn thị xã.
Hình ảnh của Hội thảo:
Đồng chí Nguyễn Minh Hoan, Phó trưởng phòng GD&ĐT phát biểu khai mạc và chỉ đạo Hội nghị tập huấn.
Hình ảnh hoạt động tạo các lớp tập huấn:
![](/Store/News/1/000 a/image003-202301100718.jpg)
![](/Store/News/1/0-pc/image004-202301100718.jpg)
![](/Store/News/1/00000 TH Hiệp Hoà/image005-202301100719.jpg)
![](/Store/News/1/000mntienan2020/image006-202301100720.jpg)
![](/Store/News/1/...000...000...000/image007-202301100720.jpg)
![](/Store/News/1/0000000000000MN Cong hoa/UYEN 2020 - 2021/image008-202301100721.jpg)
![](/Store/News/1/000000000000001THCSSONGKHOAI/image009-202301100721.jpg)
![](/Store/News/1/000000000 Hoang Tan/image010-202301100722.jpg)
![](/Store/News/1/00000_CẤP 2 YÊN HẢI-KG 2020/image011-202301100722.jpg)
TH: Vũ Thị Mai Hương